ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบรายละเอียดแข่งแบดฯ 2014 ครับ  (อ่าน 771 ครั้ง)

ออฟไลน์ shindo

• Newbie
  • *
อยากทราบรายละเอียดแข่งแบดฯ 2014 ครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2013, 02:01:04 PM »
คือ บริษัทฯ ที่ผมทำงาน (วีไอวี อินเตอร์เคม) เป็นสมาชิกชมรมของบางปูอยู่แล้ว แต่อยากทราบว่า
1. ถ้าจะสมัครลงแข่งแบดมินตัน จะต้องทำยังไงบ้าง เสียค่าสมัครเท่าไหร่ยังไง
2. รับสมัครช่วงไหน เห็นในเว็บมีนาคมเริ่มแข่งกันแล้ว
3. ส่งตัวแทนในประเภทเดียวกันได้มากสุดกี่คู่ (เห็นบางปีมีบางบริษัทส่งมือ A-D) และสามารถลงเล่นประเภทอื่นด้วยได้มั้ย เช่น เล่นชายคู่ กับ คู่ผสม หรือต้องเลือกลงอย่างใดอย่างหนึ่งเท่านั้น
4. ไม่มีประเภทชายเดี่ยว หญิงเดี่ยวใช่มั้ยครับ
5. ในกรณีบริษัทเป็นในเครือกันอย่างเช่น บ.ไวต้า กับ บ.วีไอวี สามารถรวมกันเป็นบริษัทเดียวได้มั้ยครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ winai.d

• Administrator
  • Hero Member
  • มิตรภาพคือการเริ่มต้น มาร่วมแชร์ความรู้กัน
Re: อยากทราบรายละเอียดแข่งแบดฯ 2014 ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2013, 10:49:21 AM »
ขอตอบ การแข่งขันกีฬา ชอป ครั้งต่อไปในปี 2014

คือ บริษัทฯ ที่ผมทำงาน (วีไอวี อินเตอร์เคม) เป็นสมาชิกชมรมของบางปูอยู่แล้ว แต่อยากทราบว่า
1. ถ้าจะสมัครลงแข่งแบดมินตัน จะต้องทำยังไงบ้าง เสียค่าสมัครเท่าไหร่ยังไง
ตอบ ต้องเป็นสมาชิกชมรมฯก่อน ถ้าเป็นแล้ว ก็รอหนังสือเชิญการแข่งขันกีฬา ชอป ร่วมสมัครและประชุมกีฬา ส่วน  ค่าสมัคร ก็รอประกาศอีกครั้งหนึ่ง

2. รับสมัครช่วงไหน เห็นในเว็บมีนาคมเริ่มแข่งกันแล้ว
ตอบ รอทางชมรมฯ จะประชุมกำหนดเวลาการแข่งขันก่อนครับ คาดว่าเดือนกุมภาพันธ์ หรือมีนาคม 2557

3. ส่งตัวแทนในประเภทเดียวกันได้มากสุดกี่คู่ (เห็นบางปีมีบางบริษัทส่งมือ A-D) และสามารถลงเล่นประเภทอื่นด้วยได้มั้ย เช่น เล่นชายคู่ กับ คู่ผสม หรือต้องเลือกลงอย่างใดอย่างหนึ่งเท่านั้น
ตอบ ประเภทเดียวกัน ได้ กี่คู่ก็ได้ครับ ห้ามผู้แข่งขันลงซ์ำกัน

4. ไม่มีประเภทชายเดี่ยว หญิงเดี่ยวใช่มั้ยครับ
ตอบ ไม่มีครับ

5. ในกรณีบริษัทเป็นในเครือกันอย่างเช่น บ.ไวต้า กับ บ.วีไอวี สามารถรวมกันเป็นบริษัทเดียวได้มั้ยครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ
ตอบ ไม่ได้ครับ ดูที่หนังสือรับรองว่าเป็นพนักงานบริษัทนั้น ๆ ถ้านอกบริษัท อาจถูกปรับแพ้ฟาวล์ได้
" ความรู้มีไว้เผยแพร่ ให้กับผู้อื่น  เพื่อให้เกิดการแบ่งปันซึ่งกันและกัน และเป็นประโยชน์กับทุกคน
     ความรู้นั้นสำคัญ ที่สิ่งที่สำคัญยิ่งกว่า คือ การนำความรู้มาแลกเปลี่ยนกับผู้อื่น

รับอบรม เผยแพร่ความรู้.,ด้านการสร้างจิตสำนึก ...ความตระหนัก...ด้านความปลอดภัย
       JSA ,KYT ,BBS และ  5 ส เพื่อเพิ่มผลผลิต และเทคนิคทำมาตรฐาน 5 ส
                  " อุบัติเหตุ  เป็น  ศูนย์ "
ID:win1791  มือถือ 085 5101 555

ออฟไลน์ shindo

• Newbie
  • *
Re: อยากทราบรายละเอียดแข่งแบดฯ 2014 ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2013, 11:33:50 AM »
 :-* ขอบคุณมากครับ

ออนไลน์ wyldin

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2023, 05:19:27 PM »

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2023, 08:48:48 PM »
сайтсайтсайтсайтсайтсайтсайтсайтсайтсайтсайтсайтсайтсайтсайтсайтсайтсайтсайтсайтсайтсайтсайт
сайтсайтсайтсайтсайтсайтсайтсайтсайтсайтсайтсайтсайтсайтсайтсайтсайтсайтсайтсайтсайтсайтсайт
сайтсайтсайтсайтсайтсайтсайтсайтсайтсайтсайтсайтсайтtuchkasсайтсайт

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 01, 2024, 03:03:18 PM »