แนะนำตัวสมาชิกชมรมอุตสหกรรรมบางปู > ห้อง แนะนำตัว

แนะนำตัว

(1/2) > >>

KOVIT:
แนะนำตัวย้อนหลังเมื่อวานรีบ เลยไม่ได้แนะนำตัวเอง
       โกวิท (วิท) ผู้จัดการแผนกไฟเบอร์
               บ.ไทยเนโกโร จำกัด นิคมฯบางปู
      ฝากตัวเป็นสมาชิกใหม่ด้วยน่ะครับ  ยินดีเป็นเพื่อนทุกคน และฝากขอคำแนะนำจากสมาชิกทุกท่านด้วยครับ

winai.d:
ยินดีต้อนรับครับมาแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันนะครับ

Kai-LFC:
หวัดดีครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

Watcharapong Thawong:
สวัสดีครับ ยินดีที่ได้รู้จัก คุ้นๆหน้านะครับเคยรู้จักกันมาก่อนหรือปล่าวครับผม

noimarkk:
ยินดีที่ได้รู้จักจ้า

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version