แนะนำตัวสมาชิกชมรมอุตสหกรรรมบางปู > ห้อง แนะนำตัว

สวัสดีค่ะ สมาชิกอุตสาหกรรมบางปู ทุกท่าน

(1/3) > >>

kunyapuk:
ชื่อ กิ่ง ค่ะ  เป็นเจ้าหน้าที่ HR. ที่บริษัท ฮะฮง สตีล ค่ะ
ฝากตัวเป็นสมาชิกใหม่ด้วยน่ะค่ะ  และฝากขอคำแนะนำจากสมาชิกทุกท่านด้วยค่ะ ::) ::)

chaniya:
     ยินดีต้อนรับค่ะ ??? ถ้าฝากตัวต้องบอกน้ำหนักด้วยนะจ๊ะ
                                                   พี่น้อย(ศรีไทย)

kunyapuk:
น้ำหนักไม่มากค่ะ  แค่นิดเดียว  ใครก็อุ้ม  แบก  หาม ไหวค่ะ

winai.d:
สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่  :'( :'( :'(   
เรามาร่วมกันสร้าง สรร สิ่งดีดี  มีกิจกรรมบริษัท หรือข้อมูลดีดี ก็อย่าลืมมาโพสให้เพื่อน ๆ ได้รู้ หรือนำไปเป็นแบบอย่างที่ดี เพื่อเพื่อนพนักงานของเรา จะได้มีชีวิตทีดีขึ้น ด้วยนะครับ

Kai-LFC:
ยินดีที่ได้รู้จักด้วยคนนะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version