ผู้เขียน หัวข้อ: รับฟังความคิดเห็นเรื่องกีฬา  (อ่าน 1901 ครั้ง)

ออฟไลน์ มานะ

• Full Member
รับฟังความคิดเห็นเรื่องกีฬา
« เมื่อ: ธันวาคม 07, 2011, 04:41:01 PM »
 สวัสดีครับ ผม มานะ อยากให้สมาชิกเเสดงความเห็น ควรให้มีการจัดงานกีฬาชมรมเดือนไหนดี
กรรมการชมรมฯ ด้านกีฬา  กีฬาสร้างความสามัคคี รู้แพ้ รู้อภัยกันครับ

ออฟไลน์ kunyapuk

• Newbie
  • *
Re: รับฟังความคิดเห็นเรื่องกีฬา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2011, 01:18:01 PM »
กีฬาของชมรมมีอะไรบ้าง  เขารับสมัครนักกีฬาหรือเปล่าค่ะ อยากสมัครค่ะ

Re: รับฟังความคิดเห็นเรื่องกีฬา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2011, 04:11:20 PM »
หลายอย่างครับ สมัครโดยการส่งทีมบริษัทเข้าแข่งขันกันครับ เช่น ฟุตบอล วอลเลย์บอล ตะกร้อ เเบดมินตัน
จะจัดทุกปีครับ แต่บริษัทต้องสมัครเป็นสมาชิก ชมรมอุตสาหกรรมบางปูก่อนนะครับ
กรรมการชมรมฯ ด้านกีฬา  กีฬาสร้างความสามัคคี รู้แพ้ รู้อภัยกันครับ

ออฟไลน์ winai.d

• Administrator
  • Hero Member
  • มิตรภาพคือการเริ่มต้น มาร่วมแชร์ความรู้กัน
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 13, 2012, 09:38:41 PM »
เรื่องรางวัลมีคนถามมามากเหลือเกิน ว่า ทำไม มันน้อยนะ บางคนบอกทำไมไม่หาสปอนเซอร์จากผู้ใหญ่ในท้องถิ่น  อย่างงัยช่วยไปแจงในที่ประชุมด้วยนะ ในวันที่ 21 มกราคมนะครับ
" ความรู้มีไว้เผยแพร่ ให้กับผู้อื่น  เพื่อให้เกิดการแบ่งปันซึ่งกันและกัน และเป็นประโยชน์กับทุกคน
     ความรู้นั้นสำคัญ ที่สิ่งที่สำคัญยิ่งกว่า คือ การนำความรู้มาแลกเปลี่ยนกับผู้อื่น

รับอบรม เผยแพร่ความรู้.,ด้านการสร้างจิตสำนึก ...ความตระหนัก...ด้านความปลอดภัย
       JSA ,KYT ,BBS และ  5 ส เพื่อเพิ่มผลผลิต และเทคนิคทำมาตรฐาน 5 ส
                  " อุบัติเหตุ  เป็น  ศูนย์ "
ID:win1791  มือถือ 085 5101 555

ออฟไลน์ super3073

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 17, 2012, 10:39:16 AM »
กีฬาวอลเลย์บอลน่าจะเเข่งที่โรงยิมในสถานตากอากาศบางปูนะ
 ลองสอบถามดูก่อนนะอาจจะเป็นตัวเลือกสถานที่ที่หนึ่งก้ได้นะครับ

ออฟไลน์ Dimes siam

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 17, 2012, 01:49:15 PM »
 ???ฝากท่านคณะกรรมการด้วยนะครับ  กีฬาฟุตบอล 7 คน  ทำไมให้ส่งรายชื่อได้แค่  10  คน  จริงอยู่ครับที่สำรองสามคนแต่น่าจะส่งรายชื่อสัก 12 คน เผื่อเป็นตัวเลือกเผื่อนักเตะบาดเจ็บบ้างและเป็นการร่วมกิจกรรมของพนักงานนะครับ เพราะเตะ 7 คนก้อต้องคัดตัวตัดตัว คนไม่ได้เล่นก้อน้อยใจ  ผมคิดว่ากะติกาน่าจะเปลี่ยนแปลงนะครับยังงัยก้อชี้แจ้งในที่ประชุมด้วยนะครับ เพราะจุดประสงค์การจัดกีฬาเน้นที่การร่วมกิจกรรมของสมาชิกชมรม เงินรางวัลมาทีหลังครับ ???

ออฟไลน์ super3073

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 18, 2012, 10:54:21 AM »
 :-\ :-\เห็นด้วยนะครับกับความคิดเห็นที่ว่าน่าจะส่งรายซื่อนักกีฬาได้ 12 คน นะครับสำหรับเป็นการป้องกันนักกีฬาบาดเจ็บ หรือ มีเหตุการณ์อันที่หลีกเลี่ยงไม่ได้
  พิจารณาด้วนละกันนะครับ ??? ???

ออฟไลน์ Dimes siam

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 18, 2012, 11:27:23 AM »
มีข้อสงสัยครับทำไมในระเบียบการในการสมัคร ส่งรายชื่อนักฟุตบอลได้ ตัวจริง 7 คน  สำรอง 3 คน
แต่ในแผงรูปนักกีฬาฟุตบอล ส่งได้  12 คน ครับ คุณมานะช่วยชี้แจงด้วยครับ

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 19, 2012, 11:45:35 AM »
 8)ข้อมูลต่างๆอาจคลาดเคลื่อนกัน สรุป ผมได้เเจ้งต่อที่ประชุม เพิ่มได้เป้น 11คนครับ เล่น 7 สำรอง 4 น่าจะกลางๆนะครับ
      ผมก็อยากให้เล่นได้เยอะๆครับ เพราะผมก็ชอบกีฬา  จึงอาสาเข้ามาช่วยครับ  ส่วนเงินรางวัลก็อาจเป้นส่วนหนึ่งครับ
       เเต่อย่าเอามาเป็นตัวถ่วงในการอยากเล่นของพวกเราเลยครับ เอาความสมัครสมานสามัคคี กันดีกว่าครับ
       ในวันประชุมชี้เเจง จับสลากเเบ่งสาย วันเสาร์ที่21อย่าลืมไปกันนะครับ เวลา 13.00 น ที่สำนักงานนิคมครับ

ออนไลน์ wyldin

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2023, 04:54:19 PM »
audiobookkeepercottageneteyesvisioneyesvisionsfactoringfeefilmzonesgadwallgaffertapegageboardgagrulegallductgalvanometricgangforemangangwayplatformgarbagechutegardeningleavegascauterygashbucketgasreturngatedsweepgaugemodelgaussianfiltergearpitchdiameter
geartreatinggeneralizedanalysisgeneralprovisionsgeophysicalprobegeriatricnursegetintoaflapgetthebouncehabeascorpushabituatehackedbolthackworkerhadronicannihilationhaemagglutininhailsquallhairyspherehalforderfringehalfsiblingshallofresidencehaltstatehandcodinghandportedheadhandradarhandsfreetelephone
hangonparthaphazardwindinghardalloyteethhardasironhardenedconcreteharmonicinteractionhartlaubgoosehatchholddownhaveafinetimehazardousatmosphereheadregulatorheartofgoldheatageingresistanceheatinggasheavydutymetalcuttingjacketedwalljapanesecedarjibtypecranejobabandonmentjobstressjogformationjointcapsulejointsealingmaterial
journallubricatorjuicecatcherjunctionofchannelsjusticiablehomicidejuxtapositiontwinkaposidiseasekeepagoodoffingkeepsmthinhandkentishglorykerbweightkerrrotationkeymanassurancekeyserumkickplatekillthefattedcalfkilowattsecondkingweakfishkinozoneskleinbottlekneejointknifesethouseknockonatomknowledgestate
kondoferromagnetlabeledgraphlaborracketlabourearningslabourleasinglaburnumtreelacingcourselacrimalpointlactogenicfactorlacunarycoefficientladletreatedironlaggingloadlaissezallerlambdatransitionlaminatedmateriallammasshootlamphouselancecorporallancingdielandingdoorlandmarksensorlandreformlanduseratio
languagelaboratorylargeheartlasercalibrationlaserlenslaserpulselatereventlatrinesergeantlayaboutleadcoatingleadingfirmlearningcurveleavewordmachinesensiblemagneticequatormagnetotelluricfieldmailinghousemajorconcernmammasdarlingmanagerialstaffmanipulatinghandmanualchokemedinfobooksmp3lists
nameresolutionnaphtheneseriesnarrowmouthednationalcensusnaturalfunctornavelseedneatplasternecroticcariesnegativefibrationneighbouringrightsobjectmoduleobservationballoonobstructivepatentoceanminingoctupolephononofflinesystemoffsetholderolibanumresinoidonesticketpackedspherespagingterminalpalatinebonespalmberry
papercoatingparaconvexgroupparasolmonoplaneparkingbrakepartfamilypartialmajorantquadruplewormqualityboosterquasimoneyquenchedsparkquodrecuperetrabbetledgeradialchaserradiationestimatorrailwaybridgerandomcolorationrapidgrowthrattlesnakemasterreachthroughregionreadingmagnifierrearchainrecessionconerecordedassignment
rectifiersubstationredemptionvaluereducingflangereferenceantigenregeneratedproteinreinvestmentplansafedrillingsagprofilesalestypeleasesamplingintervalsatellitehydrologyscarcecommodityscrapermatscrewingunitseawaterpumpsecondaryblocksecularclergyseismicefficiencyselectivediffusersemiasphalticfluxsemifinishmachiningspicetradespysale
stunguntacticaldiametertailstockcentertamecurvetapecorrectiontappingchucktaskreasoningtechnicalgradetelangiectaticlipomatelescopicdampertemperateclimatetemperedmeasuretenementbuildingtuchkasultramaficrockultraviolettesting

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 06, 2024, 10:39:29 AM »