กีฬา ชอป. > ห้องกีฬาฟุตบอล

อยากทราบว่า กีฬา ชอป. ครั้งต่อไปจัดขึ้นเมื่อไหร่ครับ

(1/2) > >>

suphachok1250:
อยากทราบว่า กีฬา ชอป. ครั้งต่อไปจัดขึ้นเมื่อไหร่ครับ 8) 8)

nokseri:
จะประกาศรับสมัครในกลางเดือน กย.59 นี้ครับ และมีพิธีเปิดการแข่งขันประมาณกลางเดือน พย.59
ส่วนวันที่แน่นอน กำลังพิจารณากันอยู่ครับ น่าจะได้ข้อสรุปเร็วๆนี้ ส่งข้อมูลเบื้องต้นมาให้รับทราบก่อนครับ

ขอบคุณครับ
ฝ่ายประชาสัมพันธ์

Kaiyami:
ในปี 60 ละครับมีหมายกำหนดจัดขึ้นเมื่อไหร่ครับ

nokseri:
น่าจะประมาณเดือน พย.ธค 60 ครับ รอประชุมสรุปกันอีกทีหลังประชุมใหญ่วันที่ 12/5/60 นี้ครับ

ขอบคุณครับ

nokseri:
เชิญชวนสมาชิก ชอป. ร่วมแข่งขันกีฬา ชอป. ครั้งที่ 27

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version