ประชาสัมพันธ์กิจกรรม ของ ชมรมอุตสาหกรรมบางปู จังหวัดสมุทรปราการ > ห้องประชาสัมพันธ์ข่าวสารทั่วไปของสำนักงานนิคมอุตสาหกรรมบางปู

ภาพรับฟังรายงานการนำเสนอการเตรียมพร้อมป้องกันน้ำท่วม แผนการดำเนินระบายน้ำ

(1/3) > >>

winai.d:
สวัสดีครับ
    ผมขอนำภาพบรรยากาศในการรับฟังรายงานการนำเสนอท่าน ผอ.นิืคมอุตสาหกรรมบางปู คนใหม่ นางสุพัณณี  ทิวถนอม  คุณวิืชา สุขุมาวาสี ประธานชมรมอุตสาหกรรมบางปู คุณ วันจักร วรวดิลก กรรมการผู้จัดการบริษัท พัฒนาที่ดินเพื่อการอุตสาหกรรมประเทศไทย จำักัด  นายคมสัน แสงเปล่ง รองนายกเทศมนตรี แพรกษา และท่าน สุรัช ธนูศิลป์ผู้อำนวยการโครงการชลประทาน คลองด่าน สมุทรปราการ  ร่วมบรรยายและนำเสนอการเตรียมพร้อมป้องกันน้ำท่วม แผนการดำเนินระบายน้ำและแนวทางการป้องกันและแก้ไข เมื่อวันอังคารที่ 11 ตุลาคม 2554 เวลา 14.00 -16.00 น ณ ห้องประชุมชั้นล่าง อาคารสำนักงานนิคมอุตสาหกรรมบางปู
       ต้องบอกว่า มากันเต็มห้องประชุม
รอภาพจากกล้องพอดีนำไปใช้งาน โปรดรอ ดูจากอีกกล้องไปก่อนนะครับ ใครเป็น ใคร ดูกันเอาเองนะครับ

winai.d:
มาดูกันต่อครับ

winai.d:

winai.d:
มาดูกันครับ บอกคำว่า ว่า เต็มพิกัด มากที่สุดในการจัดการประชุุมทุกครั้ง

winai.d:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version