ผู้เขียน หัวข้อ: โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล ช.อ.ป. สัมพันธ์ ครั้งที่ 22 รอบ 32 ทีม  (อ่าน 1781 ครั้ง)

ออฟไลน์ winai.d

• Administrator
  • Hero Member
  • มิตรภาพคือการเริ่มต้น มาร่วมแชร์ความรู้กัน
  โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล ช.อ.ป. สัมพันธ์ ครั้งที่ 22 รอบ 32 ทีม   

สวัสดีครับ แฟนบอล ช.อ.ป สัมพันธ์ ครั้งที่ 22 รอบแรก ก็จบสิ้นไปแล้ว ก็เสียใจ :-[ :-[ :-[ :-X :-X :-Xกับทีมที่พลาดท่าปราชัย เก็บเสื้อผ้ายัดใส่กระเป๋า ลาแล้วหนอ ปี 2555  แต่ไม่เป็นไรครับ กีฬา มีแพ้ มีชนะ คิดว่าเราฝึกซ้อมน้อยไปหน่อย ถ้าซ้อมมากกว่า คงเข้ารอบสบายแล้ว ปีหน้าฟ้าใหม่ เราจะมาล้างตากันใหม่นะครับ
     และขอแสดงความยินดีกับทีมฟุตบอลที่เข้ารอบสองทุกทีม ขอให้ฝึกซ้อมกันให้มากสักหน่อย แพ้ตกรอบ น็อกเอาน์แล้วนะ รอบนี้

แชมป์ ไม่มีคำว่า แพ้ ครับ  มาดูตารางกันนะครับ
" ความรู้มีไว้เผยแพร่ ให้กับผู้อื่น  เพื่อให้เกิดการแบ่งปันซึ่งกันและกัน และเป็นประโยชน์กับทุกคน
     ความรู้นั้นสำคัญ ที่สิ่งที่สำคัญยิ่งกว่า คือ การนำความรู้มาแลกเปลี่ยนกับผู้อื่น

รับอบรม เผยแพร่ความรู้.,ด้านการสร้างจิตสำนึก ...ความตระหนัก...ด้านความปลอดภัย
       JSA ,KYT ,BBS และ  5 ส เพื่อเพิ่มผลผลิต และเทคนิคทำมาตรฐาน 5 ส
                  " อุบัติเหตุ  เป็น  ศูนย์ "
ID:win1791  มือถือ 085 5101 555

ออฟไลน์ winai.d

• Administrator
  • มิตรภาพคือการเริ่มต้น มาร่วมแชร์ความรู้กัน
 >:( >:( >:(
" ความรู้มีไว้เผยแพร่ ให้กับผู้อื่น  เพื่อให้เกิดการแบ่งปันซึ่งกันและกัน และเป็นประโยชน์กับทุกคน
     ความรู้นั้นสำคัญ ที่สิ่งที่สำคัญยิ่งกว่า คือ การนำความรู้มาแลกเปลี่ยนกับผู้อื่น

รับอบรม เผยแพร่ความรู้.,ด้านการสร้างจิตสำนึก ...ความตระหนัก...ด้านความปลอดภัย
       JSA ,KYT ,BBS และ  5 ส เพื่อเพิ่มผลผลิต และเทคนิคทำมาตรฐาน 5 ส
                  " อุบัติเหตุ  เป็น  ศูนย์ "
ID:win1791  มือถือ 085 5101 555

ออฟไลน์ Ram Khumphae

• Newbie
  • *
แก้ไข  วันที่ 12มีนา คู่ที่ 1 นัดที่ 5  วิวเทคเอเซีย พบ นาสโต๊ะ  ผล วิวเทคชนะ4-1และผลคู่อื่นๆ
                                        ไทยอินเตอร์   ชนะ แอมพาส      5-3   
                                         แมทเทล      ชนะ ไบโอแลป     3-1
                                         โอเชี่ยนกลาส ชนะ เทพวัฒนา    6-2     

ออฟไลน์ Ram Khumphae

• Newbie
  • *
                                          ผลการแข่งขัน วันที่ 14 มีนาคม  2555
                                            สยามทบพัน        ชนะ เซมมาดายม์    5-2
                                            อูเอโน              ชนะ  ชไนเดอร์       4-1
                                            ศรีไทยซุปเปอร์แวร์ ชนะ  เฉียวฟู         6-4
                                            จี พี วีเอเซีย        ชนะ เนสท์เล่         3-0 

ออฟไลน์ นนทวัฒน์ มาตยนอก

• Newbie
  • *
ใบเหลืองใบแดงรอบต่อไปทำยังไงครับอธิบายด้วยครับขอบคุณครับ
 :-\ 8)

ออนไลน์ wyldin

инфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфо
инфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфо
инфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинйоинфоинфоинфоинфоинфо
инфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоtuchkasинфоинфо