ผู้เขียน หัวข้อ: ยินดีต้อนรับสมาชิกทุกท่าน  (อ่าน 2265 ครั้ง)

ออฟไลน์ chaniya

• Newbie
  • *
ยินดีต้อนรับสมาชิกทุกท่าน
« เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2011, 10:40:22 AM »
          สวัสดีค่ะ เพื่อนสมาชิกชมรมอุตสาหกรรมบางปู ทุกท่าน
              น้อยขอต้อนรับสมาชิกทุกท่าน เข้าสู่เว็บไซค์ของชมรม ฯ นะค่ะ ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณ..คุณวินัย ไกรบุตร..เออมิใช่ ดวงใจ.. ประชาสัมพันธ์
          ผู้ชำนาญการของชมรม ฯ ที่มีความมุ่งมั่นจนทำให้ชมรมฯ ได้มีเว็บไซค์ ขอปรบมือให้ค่ะ และคาดว่าโอกาสข้างหน้าชมรมก็ได้มีช่องทาง
          ประชาสัมพันธ์อีกช่องทางหนึ่งแล้ว โปรดติดตามความคืบหน้านะค่ะ
                                                                       น้อย
                                                                  ชณิญา ชุมภูนุช

ออฟไลน์ ชูสง่า เกษมสุข

• Newbie
  • *
Re: ยินดีต้อนรับสมาชิกทุกท่าน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2011, 03:45:29 PM »
          สวัสดีค่ะ เพื่อนสมาชิกชมรมอุตสาหกรรมบางปู ทุกท่าน
              น้อยขอต้อนรับสมาชิกทุกท่าน เข้าสู่เว็บไซค์ของชมรม ฯ นะค่ะ ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณ..คุณวินัย ไกรบุตร..เออมิใช่ ดวงใจ.. ประชาสัมพันธ์
          ผู้ชำนาญการของชมรม ฯ ที่มีความมุ่งมั่นจนทำให้ชมรมฯ ได้มีเว็บไซค์ ขอปรบมือให้ค่ะ และคาดว่าโอกาสข้างหน้าชมรมก็ได้มีช่องทาง
          ประชาสัมพันธ์อีกช่องทางหนึ่งแล้ว โปรดติดตามความคืบหน้านะค่ะ
                                                                       น้อย
                                                                  ชณิญา ชุมภูนุช
:-* Hello คุณน้อยครับ ดีใจจังที่ชอป. มี web เป็นของตัวเอง ขอแสดงความยินดีครับ ขอบคุณ คุณวินัย ด้วยครับ และจะเข้ามาเยี่ยม บ่อยๆ นะครับ
ชูสง่า (ตุ้ย ) วีก้าบอลส์

ออฟไลน์ winai.d

• Administrator
  • Hero Member
  • มิตรภาพคือการเริ่มต้น มาร่วมแชร์ความรู้กัน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2011, 09:46:08 PM »
ยินดีต้อนรับครับ
       ออกกำลังแบบนี้ก็ดีนะครับ  เที่ยวไปเรื่อยๆ ได้สุขภาพด้วย อย่างงัยก็ขับระวังด้วยนะครับ ถนนบางเรารถมันเยอะอะ ไม่ค่อยมีน้ำใจ คงมีกลุ่มสมาชิกเยอะนะครับ
" ความรู้มีไว้เผยแพร่ ให้กับผู้อื่น  เพื่อให้เกิดการแบ่งปันซึ่งกันและกัน และเป็นประโยชน์กับทุกคน
     ความรู้นั้นสำคัญ ที่สิ่งที่สำคัญยิ่งกว่า คือ การนำความรู้มาแลกเปลี่ยนกับผู้อื่น

รับอบรม เผยแพร่ความรู้.,ด้านการสร้างจิตสำนึก ...ความตระหนัก...ด้านความปลอดภัย
       JSA ,KYT ,BBS และ  5 ส เพื่อเพิ่มผลผลิต และเทคนิคทำมาตรฐาน 5 ส
                  " อุบัติเหตุ  เป็น  ศูนย์ "
ID:win1791  มือถือ 085 5101 555

ออฟไลน์ L.triphak

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2011, 10:45:38 AM »
สวสัดีทุกคน
ก็สมัครมาเป็นสมาชิกคนหนึ่งแม้ขณะนี้ไม่ได้อยู่ในบางปู   แต่ถ้ามีการสัมมนาก็จะไปร่วมทุกๆครั้งที่มีโอกาส

ออฟไลน์ Kai-LFC

• Sr. Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 24, 2012, 02:23:32 PM »
เพิ่งเข้ามา เพิ่งรู้ เพิ่งเห็น ว่ามีเวปเป็นของตัวเองแล้ว
ขอเป็นสมาชิกต่อไปเรื่อย ๆ อีกคนนะครับ

ออฟไลน์ มานะ

• Full Member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 24, 2012, 04:27:12 PM »
DDDครับ เเต่ฉากหลัง รูปนกสีเเดงยังโชว์ได้อยู่ รึเปล่าคับชั่วโมงนี้ 555 (หยอกกันเล่น เปลี่ยนใจไปอยู่กับท่านเซอร์กับผมได้นะ)
กรรมการชมรมฯ ด้านกีฬา  กีฬาสร้างความสามัคคี รู้แพ้ รู้อภัยกันครับ

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 25, 2012, 11:08:41 AM »
เป็ดแดงของผม ก็เปรียบเสมือน แฟนอ่ะครับ
ถ้ารักแล้ว ไม่ว่าจะดีหรือไม่ดียังงัย ก็จะรักไปจนตาย อิอิ
แต่ตอนนี้ไม่มีแฟนให้รักอ่ะดิ ท่านมานะ

ออฟไลน์ sumalee

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 25, 2012, 02:35:36 PM »
 :-* :-*ยินดีต้อนรับทุกท่านเช่นกันค่ะ 

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2012, 01:11:18 PM »
คุณ sumalee ไม่แสดงตัวหน่อยหรือครับ(รูป) เดี๋ยวเดินผ่านกันไม่รู้จักหน้าตานะครับ

ออฟไลน์ Wisnee

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2012, 02:15:02 PM »
ชื่อ................ฝันนะค่ะ
Post by See Belief Oneself (SBO)

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: เมษายน 07, 2012, 09:26:11 AM »
ฝันอะไรครับ ฝันหวาน หรือ ฝันดี ครับ

ออนไลน์ wyldin

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2023, 03:27:50 AM »

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2023, 06:19:43 AM »
инфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфо
инфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфо
инфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинйоинфоинфоинфоинфоинфо
инфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоинфоtuchkasинфоинфо

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มีนาคม 24, 2024, 01:24:23 AM »