แนะนำตัวสมาชิกชมรมอุตสหกรรรมบางปู > ห้อง แนะนำตัว

ขอแนะนำตัวขอเข้าเป็นสมาชิกด้วยค่ะ

(1/2) > >>

sumalee:
 :) :)ชื่อสมาลี บุญวิเศษค่ะ บริษัท หวาเลี่ยง เซรามิคฯ ซอย 9 บี
ขอแนะนำตัวกับเพื่อน ๆ สมาชิกค่ะ   :-*

winai.d:
สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่  ::) ::) ::)
เรามาร่วมกันสร้าง สรร สิ่งดีดี  มีกิจกรรมบริษัท หรือข้อมูลดีดี ก็อย่าลืมมาโพสให้เพื่อน ๆ ได้รู้ หรือนำไปเป็นแบบอย่างที่ดี เพื่อเพื่อนพนักงานของเรา จะได้มีชีวิตทีดีขึ้น ด้วยนะครับ

Kai-LFC:
ทักทายครับ

มานะ:
น่าไปเที่ยวจังเลย ที่ไหนอะ

sumalee:
ดอยอินทนนท์เชียงใหม่คะ 8) 8)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version